ದೇವದುರ್ಗ: ತಾಲೂಕು ೨೮ ಗ್ರಾಪಂ ಸದಸ್ಯರ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿವರ

?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

ಒಟ್ಟು ಗ್ರಾಪಂ-೩೩
ಚುನಾವಣೆಗೆ ತಡೆಯಾದ ಗ್ರಾ.ಪಂ-೫
ಚುನಾವಣೆ ನಡೆದ ಗ್ರಾಪಂ ಸಂಖ್ಯೆ-೨೮
ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದವರು-೫೮
ಮತದಾನ ನಡೆದ ಸ್ಥಾನಗಳು -೪೮೬
ಒಟ್ಟು ಚುನಾವಣೆ ನಡೆದ ಸ್ಥಾನಗಳು-೫೪೪
ನಾಮಪತ್ರ ಸಲ್ಲಿಸಿದವರು-೧೨೧೪

=============

ಕೊಪ್ಪರ: ಅರ್ಚಕ ಕಟ್ಯಾಚಾರ್, ಬಸ್ಸಮ್ಮ ಶರಣಪ್ಪ, ದೇವಣ್ಣ ಸಾಬಯ್ಯ, ಶಿವರಾಜ ಯಂಕಣ್ಣ, ಹನುಮಂತ ರಂಗಯ್ಯ ಗೋಸಲ್, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮಲ್ಲಪ್ಪ, ಮಲ್ಲನಗೌಡ ಆದನಗೌಡ, ಸೌಮ್ಯ ಅಮರಯ್ಯ, ಗೌರಮ್ಮ ಕಂಠಯ್ಯ, ನಿಂಗಪ್ಪ ಅಯ್ಯಳಪ್ಪ, ಖಾಸಿಂ ಅಲಿ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ಬಾಲದಂಡಪ್ಪ.
ಹೊಸೂರು ಸಿದ್ದಾಪುರ: ದ್ಯಾವಮ್ಮ ತಿಮ್ಮಣ್ಣ, ಭೀಮವ್ವ ಚಂದಪ್ಪ ಬುದ್ದಿನ್ನಿ, ಮಹೇಂದ್ರಕುಮಾರ, ರಂಗಯ್ಯ, ಮಾನಪ್ಪ ಬಾಲಯ್ಯ, ಗಂಗಾಧರ ಗೋವಿಂದ, ಶಿವಮ್ಮ ಅಮರಪ್ಪ, ಪರಮವ್ವ ಗುಡದಪ್ಪ, ಸಿದ್ದಣ್ಣ ಮಲ್ಲಣ್ಣ, ಅಮರಮ್ಮ ದುರುಗಪ್ಪ, ನಾಗಮ್ಮ ವೆಂಕೋಬ, ಪದ್ದಮ್ಮ ಶಿವಪ್ಪ, ಬಿ.ಯಮನೂರು ಸ್ವಾಮಿ, ಲಿಂಗಪ್ಪ ಯಲ್ಲಪ್ಪ.
ಆಲ್ಕೋಡ್: ದೇವಮ್ಮ ತಿಮ್ಮಯ್ಯ ಮ್ಯಾಕಲ್, ಮಹೇಶ ಆಲ್ಕೋಡ್, ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಿ ಅಮರೇಶ, ಬಸಮ್ಮ ಬಸ್ಸಪ್ಪ ಮ್ಯಾಗೇರಿ, ಯಲ್ಲಮ್ಮ ದುರ್ಗಣ್ಣ, ರಂಗಣ್ಣ ದೊರೆ, ವೀರಭದ್ರ ಶಿವಪ್ಪ, ನಾಗಪ್ಪ ಮಕ್ಕಳ್ಳಿ, ಯಮನಮ್ಮ ವೆಂಕಟೇಶ, ಹನುಮಂತಿ ರಂಗಯ್ಯ, ಮಲ್ಲಯ್ಯ ಬಸಯ್ಯ, ಸಿದ್ದಮ್ಮ ಅಮರೇಶ, ಹನುಮಂತ ಶಿವರಾಯ, ಕಂದಮ್ಮ ದುರುಗಪ್ಪ, ಬಸಮ್ಮ ನರಸಣ್ಣ, ಹನುಮಂತ್ರಾಯ ರಂಗನಗೌಡ, ವೆಂಕಟೇಶ ಹನುಮಂತಗೌಡ, ನರಸಪ್ಪ ಚಂದ್ರಣ್ಣ.
ಭೂಮನಗುಂಡ: ಭಗವಂತ್ರಾಯ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹನುಮಪ್ಪ, ಸಂಗಮ್ಮ ನರಸನಗೌಡ, ಹನುಮಯ್ಯ ಬಸಯ್ಯ, ಮಾನಶಯ್ಯ, ವಿಠೋಬ ನಾಯಕ, ಶ್ರೀದೇವಿ, ದೇವಮ್ಮ, ಬಸವರಾಜ ರಾಮನಗೌಡ, ಮಹಾದೇವಿ ಬಸಯ್ಯ, ಶಿವಮ್ಮ, ಆಂಜಿನೇಯ, ನರಸಪ್ಪ, ಶ್ರೀದೇವಿ ಆಂಜಿನೇಯ, ಯಲ್ಲಣ್ಣ ಹನುಮಂತ, ಯಂಕೊಬ ಚಂದಪ್ಪ, ರೇಣುಕಾ ಮಲ್ಲಪ್ಪ.
ಬಿ.ಗಣೇಕಲ್: ನರಸಮ್ಮ ದೇವರೆಡ್ಡಿ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ರಾಮಣ್ಣ, ಮುದುಕಮ್ಮ ಹನುಮಯ್ಯ, ಉಮಾದೇವಿ ರಾಜು, ನೀಲಮ್ಮ ಎಸ್.ಬಂಗಪ್ಪ, ಮೇಘರಾಜ ಮಾನಪ್ಪ, ಬಸವರಾಜ ರಾಚೋಡೆಪ್ಪಗೌಡ, ಹನುಮಂತಿ ಹನುಮಂತ್ರಾಯ, ದುರುಗಮ್ಮ ಹನುಮಂತ್ರಾಯ, ಹನ್ಮಂತ ಬಸಣ್ಣ, ಹನುಮಂತ ಬಸಣ್ಣ, ದೇವೇಂದ್ರಮ್ಮ ಹನುಮಯ್ಯ, ಅನ್ನಪೂರ್ಣ ಮಲ್ಲಯ್ಯ ಪೂಜಾರಿ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ಆಂಜಿನೇಯ, ಕಲೀಲ್ ಸಾಬ್ ಚಾಂದ್‌ಸಾಬ್, ದುರುಗಮ್ಮ ಅಡಿವೆಪ್ಪ, ರಂಗಮ್ಮ ಸೋಮಯ್ಯ, ತೋಟಪ್ಪ ಮಾಳಪ್ಪ, ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಬಸಯ್ಯ.
ಮಲ್ಲೆದೇವರಗುಡ್ಡ: ಬಸವರಾಜ ಹನುಮಂತ್ರಾಯ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ಶಿವಪ್ಪ, ರಂಗಯ್ಯ ಯಂಕಪ್ಪ, ಉಮಾದೇವಿ ಶಿವಕುಮಾರ, ಪದ್ಮಾವತಿ ಮೂಡಲಯ್ಯ, ಪಂಪನಗೌಡ ಬಸವರಾಜಪ್ಪಗೌಡ, ಬಾಲಮ್ಮ ಶಾಂತಪ್ಪ, ಗೋವಿಂದ ಗನ್ನಪ್ಪ, ಬಾಲಮ್ಮ ಹನುಮಂತ್ರಾಯ, ಬಸವರಾಜ ಹನುಮಪ್ಪ, ಯಲ್ಲಮ್ಮ ಭರಯ್ಯ, ಶ್ರೀಕಾಂತ ಬಸವರಾಜ.
ನಾಗಡದಿನ್ನಿ: ಖುರ್ಷಿದ್ ಬೇಗಂ ಶಂಶುದ್ದೀನ್, ಭಾರತಿ ವಿರುಪನಗೌಡ, ಶರಣಬಸವ ಈರಣ್ಣ, ಕೆ.ಶರಣಬಸವ, ವರಲಕ್ಷ್ಮಿ ವೆಂಕನಗೌಡ, ಸುಲೋಚನಮ್ಮ ಗಡ್ಡೆಪ್ಪ, ಹನುಮಗೌಡ ನಾಯಕ, ರಂಗಯ್ಯ ರಾಮಣ್ಣ, ಶರಣಬಸವ ಅಮರಪ್ಪ, ಉಮಾಪತಿ ಬಸಪ್ಪ, ಹಂಪಮ್ಮ ಮೋನಪ್ಪ, ಮೈತ್ರಾವತಿ ಬಸವರಾಜ, ಬಾಷಾಚಂದಾಹುಸೆನ್, ಚನ್ನಮ್ಮ ಮಾಪಯ್ಯ, ಮಾಯಪ್ಪ, ಶರಣಮ್ಮ ಅಮರಯ್ಯ, ಸುಮಾಂಗಲಾ ರೆಡ್ಡೆಪ್ಪ, ಚನ್ನಪ್ಪ ಭೀಮಪ್ಪ, ಶಾಂಭವಿ ಶಿವು.
ಜಾಗೀರ್ ಜಾಡಲದಿನ್ನಿ: ಅಕ್ಕಮ್ಮ ಬಸವರಾಜ, ನಾಗಮ್ಮ ಶಿವಪುತ್ರಯ್ಯ, ನಾಗರಾಜ ರಂಗಯ್ಯ, ಅಮರೇಶ ಹನುಮಯ್ಯ, ಸಿದ್ದಣ್ಣ ಸೋಮಶೇಖರ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ವೀರೇಶ, ಗಂಗಪ್ಪ ಚಂದಪ್ಪ, ಮಹಾದೇವಿ ಗಂಗಣ್ಣ, ಮಹಾಮುನಿಸ್ವಾಮಿ ಮುದುಕಪ್ಪ, ಚನ್ನಬಸನಗೌಡ ಬಸನಗೌಡ, ಬಸಮ್ಮ ಬಸವರಾಜ, ಬಸಮ್ಮ ರಾಮಪ್ಪ, ಮಹಾದೇವಮ್ಮ ನರಸಪ್ಪ ಮೇಟಿ, ಗೋವಿಂದಪ್ಪ, ಸಿದ್ದಮ್ಮ.
ಮುಷ್ಟೂರು: ಗೌಡಮ್ಮ, ಚನ್ನಮ್ಮ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಧನಂಜಯ, ಕೆ.ವೆಂಕಟೇಶ ನಾಯಕ, ಮಾನಸೆಮ್ಮ, ರಂಗಮ್ಮ ಶಿವಪ್ಪ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅಂಬಣ್ಣ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ತಿಮ್ಮನಗೌಡ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ಯಲ್ಲಪ್ಪ, ನರಸಮ್ಮ, ನಾಗಮ್ಮ, ಬಸವರಾಜ, ಭಾರತಿ, ವರದರಾಜ್, ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ.
ಕ್ಯಾದಿಗೇರಾ: ಯಲ್ಲಮ್ಮ ಹುಲಿಗೆಪ್ಪ, ಮಾಳಮ್ಮ ರಂಗಪ್ಪ, ಅಮರಮ್ಮ ಮಾನಪ್ಪ, ಮುಕ್ಕಣ್ಣ ಸಿದ್ದಯ್ಯ, ಗಂಗಮ್ಮ ಧರ್ಮಣ್ಣ, ಗಂಗಪ್ಪ ಚೀನಪ್ಪ, ರಾಮಯ್ಯ ಸಣ್ಣ ಹನುಮಯ್ಯ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ರಂಗಪ್ಪ, ವೆಂಕಟೇಶ ಸೂರ್ಯನಾಯಕ್, ಹೇಮಲಮ್ಮ ಭೀಮಣ್ಣ, ಅಂಗಡಿ ಉಮಾಪತಿ ನಾಗಪ್ಪ, ಅಂಗಡಿ ಮಲ್ಲಯ್ಯ ಯಂಕಪ್ಪ, ಅಂಗಡಿ ಯಂಕಪ್ಪ ಪುನೆಪ್ಪ, ಅಂಗಡಿ ಶಂಕ್ರಮ್ಮ ಮಲ್ಲಪ್ಪ, ಅಂಗಡಿ ನೀಲಮ್ಮ, ರಾಜಶೇಖರ, ಪದ್ಮಾಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ.
ಗಬ್ಬೂರು: ಮಲ್ಲಮ್ಮ ಮನೋಹರ, ಎ.ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ, ಶಾಹೀನ್‌ಬೇಗಂ ಹುಸೇನ್ ಸಾಬ್, ಅಮರೇಶ, ಪಾರ್ವತಿ ಬಸಪ್ಪ, ಬಸಮ್ಮ ಗುರುರಾಜ್ ಮಡಿವಾಳ, ರಾಜೋಟಯ್ಯ, ರಾಘಪ್ಪ ಸಿಂಗ್ರಿ, ಬಸವತಾತ ಗುರುವಿನ, ಮಹಾದೇವಿ ಸಂತೋಷ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನರಸರಡ್ಡಿ, ವೀರೇಶ ಛಲವಾದಿ, ಖಾಜಾಹುಸೇನ್ ಪಿಂಚಾರ್, ನರಸಮ್ಮ ಹನುಮಂತ, ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ, ಶಾರದಮ್ಮ ಮುಕ್ಕಣ್ಣ, ವಡ್ಡರ್ ಸೂಗೂರೇಶ, ಯಮನಮ್ಮ ಗಂಗೋಜಿ, ಸಣ್ಣ ನಾಗಪ್ಪ, ಕಲ್ಮನಿ ಮಹಿಬೂಬ್ ಅಲಿ, ಗುಂಡಮ್ಮ ದೊಡ್ಡರಮೇಶ.
ಗಾಣಧಾಳ: ದೇವೇಂದ್ರಮ್ಮ ಲಿಂಗಣ್ಣ, ನರಸಣ್ಣ ನಾಗಪ್ಪ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮಾನಯ್ಯ, ಅಮರೇಶ ಶಂಕರಗೌಡ, ಪದ್ದಮ್ಮ ಮಲ್ಲಪ್ಪ, ಈರಮ್ಮ ಮಾಸ್ತಿ, ಜಡಿಯಪ್ಪ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ, ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಯಲಗಟ್ಟಿ, ಗೌರಮ್ಮ ಜಂಬಲದಿನ್ನಿ, ಕುಲಕರ್ಣಿ ನಿರ್ಮಲಾ, ಶಿವನಗೌಡ ದೇಸಾಯಿ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಪೊಪಾ, ಭೀಮವ್ವ ಸಾಬಯ್ಯ ಹುಡೇದ್, ಆಂಜಿನೇಯ ಹುಡೇದ್.
ರಾಮದುರ್ಗ: ರಡ್ಡಿ ರಾಮಣ್ಣ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ವೆಂಕೋಬ, ಅರುಣಮ್ಮ, ಮಹಾದೇವಿ, ಶ್ರೀದೇವಿ, ಮಹಿಬೂಬ್, ದೇವಮ್ಮ, ಶಿವುಸಾಹುಕಾರ, ಶರಣಬಸವ, ದೊಡ್ಡ ನರಸಿಂಗ ರಾಮಲಿಂಗಪ್ಪ, ನಾಗರಾಜ ಟೇಲರ್, ಚನ್ನಮ್ಮ, ಬಸಮ್ಮ, ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ, ಗಂಗಮ್ಮ ಬಸವರಾಜ, ಚನ್ನಮ್ಮ ಗೋಪಾಲಸ್ವಾಮಿ, ಭೀಮನಗೌಡ ಶರಣಪ್ಪ.೦
ಮುಂಡರಗಿ: ಮಲ್ಲಣ್ಣ ಹನುಮಯ್ಯ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ಶಿವಪ್ಪ, ರೇಖಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ, ದೇವಮ್ಮ ಸಣ್ಣಹನುಮಗೌಡ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ನರಸಣ್ಣಗೌಡ, ಹನುಮಂತ್ರಾಯ ಹನುಮಂತ, ನಿಂಗಮ್ಮ, ಅನ್ನಪೂರ್ಣ ಬಾಲಯ್ಯ, ಚಾಕರಿ ನಿಂಗಮ್ಮ, ಯಂಕಪ್ಪ ಬೂದೆಪ್ಪ, ಸಾಬಣ್ಣ ಮುದ್ದಯ್ಯ, ಅಂಬಮ್ಮ ಹನುಮಪ್ಪ, ದೇವಮ್ಮ ಶಿವರಾಜ, ಶಶಿಕುಮಾರ ನಿಂಗಣ್ಣ, ಖಾಸೀಂ ಅಲಿ ಪೀರ್‌ಸಾಬ್, ಬಸವರಾಜ ರಂಗಣ್ಣ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕರೆಪ್ಪ.
ಮಲ್ದಕಲ್: ಕಕಲಬೀ ಅಲಿಸಾಬ್, ಗಂಗಪ್ಪ ಪಂಪಣ್ಣ, ಮಹಾದೇವಮ್ಮ ಈಶ್ವರಯ್ಯ, ಸಿದ್ದನಗೌಡ ಬಸನಗೌಡ, ಚಂದ್ರಪ್ಪ ಮುದಿ ಅಯ್ಯಪ್ಪ, ನಾರಾಣಮ್ಮ ಹನುಮಂತ, ಶಂಕರಗೌಡ ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ಭಿಮಪ್ಪ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮರೆಪ್ಪ, ಶರಣಪ್ಪ ಬುಸಪ್ಪ, ಗೀತಮ್ಮ ಶಿವಶರಣಪ್ಪ, ನಾಗರತ್ನ ಹಂಪಯ್ಯ, ಹನುಮಂತ, ಚನ್ನಮ್ಮ ಬಲದಂಡಪ್ಪ, ಹುಸೇನಮ್ಮ ಹನುಮಂತ, ಹನುಮಂತ ಯಮನಪ್ಪ, ಮೈಲಾರಿ ಹೊನ್ನಪ್ಪ, ನೀಲಮ್ಮ ನಾಗಪ್ಪ, ಶಿವರಾಜ ಯಲ್ಲಪ್ಪ.೦
ಅಮರಾಪುರ: ಭೀಮಣ್ಣ ಬಸವಂತ್ರಾಯ, ಮುದುರಂಗಪ್ಪ ಹಂಪಣ್ಣ, ಜಯಶ್ರೀ ಭೀಮನಗೌಡ, ನೀಲಮ್ಮ ಮಾಲಿಪಾಟೀಲ್, ಸುಭಾಶ್ ಪೊಲೀಸ್ ಪಾಟೀಲ್, ಮುಕ್ಕಣ್ಣ ಪೋಮಣ್ಣ.
ಗೂಗಲ್: ಗಿರಿಜಮ್ಮ ತಿಪ್ಪನಗೌಡ, ಮಹಾದೇವಮ್ಮ ಬಸಪ್ಪ, ಶರಣಪ್ಪ ಬಸವರಾಜ, ಚಂದ್ರಕಲಾ, ಹನುಮಂತ, ಪರಮ್ಮ ಗಂಗಾಧರ್, ಪರ್ವತರೆಡ್ಡಿ, ರಮೇಶ ಮಲ್ಲಯ್ಯ, ಉಮಾದೇವಿ ಬಸವರಾಜಪ್ಪ, ಶಂಕ್ರಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪಗೌಡ, ಸೋಮಲಿಂಗಮ್ಮ, ಪಾರ್ವತಿ ವಡ್ಡರ್, ಬಸಪ್ಪ, ಸಿದ್ದಮ್ಮ ಹೊಸಮನಿ.
ಸೋಮನಮರಡಿ: ಮಹಾದೇವಮ್ಮ, ಶಿವಪ್ಪ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಬಸವರಾಜ, ಸಾಬಣ್ಣ ತಿಮ್ಮಯ್ಯ, ಸಿದ್ದಪ್ಪ ಹನುಮಂತ, ಅನ್ನಪೂರ್ಣ ದುರುಗಯ್ಯ, ಅಮರಯ್ಯ ಕೊಳ್ಳಯ್ಯ, ಜಂಬಣ್ಣ ಸಿದ್ದಪ್ಪ, ದುರುಗಮ್ಮ ಹನುಮಂತ, ಈರಮ್ಮ ಕರೆಪ್ಪ ಮಾಲಿಪಾಟೀಲ್, ಸಣ್ಣ ಬಾವಾಸಾಬ್ ಹುಸೇನ್ ಸಾಬ್, ಗೌರಮ್ಮ ತಿಮ್ಮನಗೌಡ, ಪಾರ್ವತಿ ಹನುಮಂತ, ಭೀಮಪ್ಪ ತಿಮ್ಮಯ್ಯ, ಅಮರಪ್ಪ ಆದಪ್ಪ.
ಗಲಗ: ದುರುಗಮ್ಮ, ಪರ್ವತಯ್ಯ ಮಳಿಮಠ, ಮುನ್ನಿಬೇಗಂ, ಅಯ್ಯಮ್ಮ, ಅಂಬಮ್ಮ, ತಿರುಪತಿ ಪಾಮರತಿ, ಹುಲಿಗೆಮ್ಮ, ಕುಮಾರನಾಯ್ಕ, ವೆಂಕಟೇಶ, ಗಿಡ್ಡಯ್ಯ, ಗೋವಿಂದರಾಜ್, ಚಂದ್ರಾಮ, ಬಸವರಾಜ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಹನುಮಂತಿ, ಲಿಂಗಯ್ಯ ಗೌಡೇರ್, ಪದ್ಮಾವತಿ, ಯಲ್ಲಮ್ಮ ನರಸಯ್ಯ, ಲಿಂಗಯ್ಯ, ದೇವಮ್ಮ, ಪುಷ್ಪಾವತಿ.
ಹಿರೇಬೂದೂರು: ಶೋಭಾ ಸೂಗೂರೆಡ್ಡೆಪ್ಪ, ಗುಂಡಮ್ಮ, ಬಂದಪ್ಪ, ನೀಲಮ್ಮ ದೇವಪ್ಪ, ಬೂದೆಪ್ಪ ಕ್ಯಾದಿಗಿ, ಲಿಂಗಮ್ಮ ಸೋಮಯ್ಯ, ಮಹೇಶ ನಾಗಪ್ಪ.
ಕೆ.ಇರಬಗೇರಾ: ರಂಗಮ್ಮ ಹನುಮಯ್ಯ, ಹನುಮಗೌಡ ಕಂಠೇನಗೌಡ, ರುಪಲಾಬಾಯಿ ಬೂದೆಪ್ಪ, ಲಚಮಣ್ಣ ಗುಂಡಪ್ಪ, ಲಲಿತಾ ಡಾಕಪ್ಪ, ಯಲ್ಲಮ್ಮ ಮುದುರಂಗ, ದೇವಮ್ಮ ಭೀಮಣ್ಣ, ಶಂಕ್ರಪ್ಪ ಲಾಲ್‌ಸಿಂಗ್, ಅಮರೇಶ ರಂಗಣ್ಣ, ಕಮಲಮ್ಮ ರುಕ್ಮಣ್ಣ, ಹನುಮಪ್ಪ ಮಾನಸೆಪ್ಪ, ರಂಗನಾಥ ರಂಗಪ್ಪ, ರಂಗಮ್ಮ ರಂಗಪ್ಪ, ಹನುಮಯ್ಯ ರಾಜಾಸಾಬ್, ರುಕ್ಮವ್ವ ದೇವೇಂದ್ರಪ್ಪ, ನೂರಪ್ಪ ಹೊನ್ನಪ್ಪ, ಶಾಂಭವಿ ಮಾನಸಯ್ಯ, ತಾರಾಬಾಯಿ ತಿಮ್ಮಣ್ಣ, ಪೋಮಣ್ಣ ರಾಮಣ್ಣ, ಸಕ್ರಮ್ಮ ರೂಕಲಪ್ಪ, ಲಲಿತಾ ಗಿರೆಪ್ಪ, ರಂಗಪ್ಪ ಚಂದಪ್ಪ, ಭಿಮ್ಮಪ್ಪ ಹನುಮಂತ, ರಾಜಕುಮಾರ ತಿಮ್ಮಪ್ಪ, ಸರಸ್ವತಿ ಮಾಚಯ್ಯ.
ದೊಂಡಂಬಳಿ: ಗಿರಿಜಮ್ಮ ತಮ್ಮಣ್ಣ, ಬಸಮ್ಮ, ಬಸವಲಿಂಗಮ್ಮ, ರಂಗಪ್ಪ, ನಿರ್ಮಲಾ, ಮಹಾದೇವಮ್ಮ, ಎಂ.ವೆಂಕಟೇಶ ನಾಯಕ, ತಿಮ್ಮವ್ವ, ಮಾಂತಮ್ಮ, ಯಂಕಪ್ಪ, ಹನುಮಂತ್ರಾಯ, ನಿಂಗಮ್ಮ, ಅಕ್ಕರಕಿ ಶಿವಕುಮಾರ, ಮಲ್ಲಪ್ಪ, ಯಲ್ಲಮ್ಮ, ಹೊನ್ನರಡ್ಡಿ, ಮಾನಶೆಪ್ಪ, ಸಿದ್ದಪ್ಪ, ಅಯ್ಯಮ್ಮ, ಶಿವರಾಜಪ್ಪ, ದ್ಯಾವಮ್ಮ, ಶಿವಕುಮಾರ.
ಮಸರಕಲ್: ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್‌ಸಾಬ್, ಜಮುನಾ ಲಿಂಗಪ್ಪ, ನಿರ್ಮಲಾ ಬಸವರಾಜ, ದೇವಮ್ಮ ಹನುಮಂತ, ಸಿದ್ದಲಿಂಗಮ್ಮ ಲಿಂಗಪ್ಪ, ಗಂಗಪ್ಪ ಶಿವಣ್ಣ, ಮಲ್ಲೇಶ ಸಣ್ಣ ಸಿದ್ದಪ್ಪ, ಶ್ರೀದೇವಿ ಶರಣಬಸವ, ನಜ್ಮಾ ರಾಜಾಸಾಬ್, ನರಸಮ್ಮ ಮಲ್ಲಪ್ಪ, ಬಸವರಾಜ ಈಶಪ್ಪ, ಖಾಜಾಬೇಗಂ ಸೈಯದ್ ಫಾರುಕ್, ಶಿವನಗೌಡ, ಅನ್ನಮ್ಮ ಹನುಮಂತ್ರಾಯ, ರಂಗಮ್ಮ ತಿಪ್ಪಣ್ಣ, ಹನುಮಂತ್ರಾಯ ಸಿದ್ಧಪ್ಪ, ಸರಸ್ವತಿ ನಿಂಗಪ್ಪ, ಹನುಮಂತ ನಿಂಗಪ್ಪ, ನೂರ್‌ಜಾಹನ್ ಮಹಿಬೂಬ್‌ಸಾಬ್, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ಹನುಮಂತ, ಸಿದ್ರಾಮರೆಡ್ಡಿ, ಬಸವರಾಜ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ರವಿಚಂದ್ರ, ಸುಜಾತ ಬಂದಪ್ಪ.
ಜೇರಬಂಡಿ: ದೇವಮ್ಮ ಕರಿಯಪ್ಪ, ಪಾರ್ವತೆಮ್ಮ ಮಾಣಿಕರೆಡ್ಡಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅಂಬಣ್ಣ, ಗಂಗಮ್ಮ ಶರಣಪ್ಪ, ನೀಲಮ್ಮ ಹನುಮಂತ, ಬಸನಗೌಡ ಬೂದೆಪ್ಪ, ಮಹಾದೇವಮ್ಮ ತಿಮ್ಮಯ್ಯ, ಶಿವಗಂಗಮ್ಮ ಮಲ್ಲಪ್ಪ, ಗಿರಿಜಮ್ಮ ಮಲ್ಲಪ್ಪ, ಮಹಾದೇವಪ್ಪ ಅಮಾತೆಪ್ಪ, ದೇವೇಂದ್ರಪ್ಪ ಹೊನ್ನಪ್ಪ, ನರಸಮ್ಮ, ಮುದುಕಪ್ಪ, ಗೌರಮ್ಮ ಕಮಲರಡ್ಡೆಪ್ಪ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪ್ರಭುಲಿಂಗ, ಸಾಬಯ್ಯ ರಂಗಪ್ಪ, ಸಂತೆಪ್ಪ ಮಲ್ಲರೆಡ್ಡೆಪ್ಪ, ಶೇಖರಪ್ಪ ಪ್ರಭಣ್ಣ, ದೇವೇಂದ್ರಪ್ಪ ಬಾಲಯ್ಯ, ಭಿಮರಾಯ ಮಲ್ಲಪ್ಪ.
ಕೊತ್ತದೊಡ್ಡಿ: ಅಮರಮ್ಮ ಭೀಮರಾಯ, ಬಸವರಾಜ ಪ್ರಭುರಾಯ, ಶಿವಲಿಂಗಯ್ಯ ಬಸಯ್ಯ, ಗುಂಡಮ್ಮ ಬಸವರಾಜ, ನರಸಣ್ಣ ಮಹಾದೇವಪ್ಪ, ನಾಗಮ್ಮ ರಂಗಯ್ಯ, ಬಾಲಪ್ಪ ಹನುಮಪ್ಪ, ಹನುಮಂತ್ರಾಯ ಹನುಮಯ್ಯ, ಯಲ್ಲಮ್ಮ ಯಲ್ಲಪ್ಪ, ಶಕುಂತಲಾ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ, ರೇಣುಕಮ್ಮ ವೆಂಕಟೇಶ ಗೌಡ, ಮುದುಕಯ್ಯ ಹನುಮಯ್ಯ, ಮೊನಮ್ಮ ಮೇಘಪ್ಪ, ಗುಂಡಮ್ಮ ಹಂಪಯ್ಯ, ಶಿವರಾಜ ಗುರಿಕಾರ, ಹನುಮಂತಿ ಶೇಖರ್, ಗುಂಡಮ್ಮ ಹನುಮಯ್ಯ, ಬಸವರಾಜ ನರಸಪ್ಪ, ಹನುಮಂತ್ರಾಯ ಸೋಮಯ್ಯ, ಶರಣಮ್ಮ ಸುಕುಮಾರ್, ಆಂಜಿನೇಯ ಹನುಮಂತ, ಬಾಬು ಸೈಯದ್ ಖಾನ್.
ಅರಕೇರಾ: ಉಮಾದೇವಿ, ಪದ್ದಮ್ಮ, ಭಗಮ್ಮ, ವಿಶ್ವನಾಥ ಹೊಸಮನಿ, ಸಿದ್ದಪ್ಪ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ಪಡಸಲ್, ರಂಗಮ್ಮ, ರಹೇಮತ್‌ಬೀ, ಹುಸೇನ್ ಸಾಬ್, ವೀರೇಶ ಬೇರಿ, ಶಿವಮ್ಮ, ಅಣ್ಣಯ್ಯ ಗುತ್ತಿದಾರ್, ಅಯ್ಯಮ್ಮ, ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ನಾಯಕ, ಶಾಹೀನ್, ಅನೀಫ್, ಮಹಾದೇವಮ್ಮ, ವೆಂಕಟೇಶ ಕರ್ನಾಳ್, ಮಹಿಬೂಬ್‌ಬೀ, ಭಗವಂತ್ರಾಯ.
ಪಲಕನಮರಡಿ: ಅಮರಮ್ಮ ಲಚಮಪ್ಪ, ಬಸಪ್ಪ ಶಿವಪ್ಪ, ಸೋಮಲಿಂಗಮ್ಮ ರಂಗಪ್ಪ, ಸಂಗಮ್ಮ ನಾಗರಾಜ, ಅನಿತಮ್ಮ ಶಿವಪ್ಪ, ಅಯ್ಯಮ್ಮ ಶಿವಪ್ಪ, ಚಂದಮ್ಮ ಮುದಿಯಪ್ಪ, ಸಿದ್ದನಗೌಡ ಯಂಕನಗೌಡ, ದಾವಲ್‌ಬಿ, ಮಾನಯ್ಯ, ಹನುಮಗೌಡ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ನಿಂಗಪ್ಪ, ರಾಮಪ್ಪ ಹನುಮಪ್ಪ, ಹನುಮಂತಿ ಅಮರೇಶ, ರಂಗಮ್ಮ ಬಸವರಾಜ, ಶಿವರಾಜ ಅಮರಣ್ಣ, ಹನುಮಂತಿ, ಚನ್ನಮ್ಮ ಕರಿಯಪ್ಪ, ಚಾಂದ್‌ಪಾಷಾ ಅಲಿಸಾಬ್, ಲಂಕೆಪ್ಪ ದೇವಪ್ಪ, ವೀರನಗೌಡ ಅಮರಣ್ಣ, ಶಿವಮ್ಮ ಭೀಮಣ್ಣ.
ಕರಿಗುಡ್ಡ: ದೇವಮ್ಮ ಕರೆಪ್ಪ, ರಾಯಗೌಡ ಹಂಪೂರು, ರೇಣುಕಮ್ಮ ಭಜ್ಜಲ್, ಶಿವಮ್ಮ ಅಂಜಳ, ನಾಗಮ್ಮ ಕಂಠೆಪ್ಪ, ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಶಿವಪ್ಪ, ಯಲ್ಲಮ್ಮ ಅಮರಪ್ಪ, ಶಿವನಗೌಡ ದೇವೇಂದ್ರಪ್ಪ, ಯಲ್ಲಮ್ಮ ಶಿವಪ್ಪ, ಹನುಮಯ್ಯ ನಾಗಯ್ಯ, ಹನುಮಂತಿ ಶಾವಂತಗೇರಿ, ಆದಿಸೇಷಯ್ಯ ಭೀಮಯ್ಯ, ಮೀನಾಕ್ಷಿ, ನಿಂಗಪ್ಪ ಕಂಡ್ರಿ, ತಿಕಾರಿಬಾಯಿ ಲೋಕನಾಥ, ಹನುಮಂತಿ ರಾಮಲಿಂಗಪ್ಪ, ಹನುಮಂತ್ರಾಯ ಶಿವಪ್ಪ, ಮಾನಸಯ್ಯ ಯಲ್ಲನಗೌಡ, ಲಕ್ಷ್ಮಿಕಾಂತ ರಾಮನಗೌಡ, ಚನ್ನಬಸವ ದ್ಯಾವಪ್ಪ, ಹೊನ್ನಮ್ಮ ಬುಡ್ರಿ, ಹನುಮಂತ್ರಾಯ ಸೋಮಲಾಪುರ.
ಅವಿರೋಧ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಸದಸ್ಯರು (೫೮): ಕೊತ್ತದೊಡ್ಡಿ ಗ್ರಾಪಂ: ಈರಮ್ಮ ಭೀಮನಗೌಡ, ನರಸಪ್ಪ ಕಾಡಪ್ಪ, ಭೀಮರಾಯ ಮಲ್ಲಪ್ಪ, ಗುಂಡಮ್ಮ ಲಚುಮಯ್ಯ, ಬಾಲಮ್ಮ ಬಸವರಾಜ, ಅನ್ನಪೂರ್ಣ ಸಾಬಯ್ಯ. ಆಲ್ಕೋಡ್ ಗ್ರಾಪಂ: ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೊಡ್ಡನಿಂಗಪ್ಪ. ಜಾಗೀರ್ ಜಾಡಲದಿನ್ನಿ ಗ್ರಾಪಂ: ರೇಣುಕಮ್ಮ ಯಂಕೋಬ, ಬಾಲಪ್ಪ ಹನುಮಯ್ಯ. ಮಲ್ಲೆದೇವರಗುಡ್ಡ ಗ್ರಾಪಂ: ಸುವರ್ಣ ಅಯ್ಯಪ್ಪಸ್ವಾಮಿ, ಅಮರೇಶ ತಮ್ಮಣ್ಣ. ನಾಗಡದಿನ್ನಿ ಗ್ರಾಪಂ: ಉಮಾದೇವಿ ಸಿದ್ದಪ್ಪ. ಮುಷ್ಟೂರು ಗ್ರಾಪಂ: ಬಸಯ್ಯಸ್ವಾಮಿ, ಮಲ್ಲಪ್ಪ, ರೇಣುಕಮ್ಮ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ರೆಡ್ಡೆಪ್ಪ, ಪಿಲಿಗುಂಡ, ಶಿವರಾಜಪ್ಪ ನಾಯಕ. ಹಿರೇಬೂದೂರು ಗ್ರಾಪಂ: ಖಾತುನ್‌ಬೀ, ಬಸವಲಿಂಗಪ್ಪ, ಶರಣಗೌಡ, ದೇವೇಂದ್ರಪ್ಪ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ, ಶರಣಮ್ಮ. ಗಾಣಧಾಳ ಗ್ರಾಪಂ: ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನಾಗಪ್ಪ, ಪಕೀರಮ್ಮ ಮುದುಕಪ್ಪ. ಹೊಸೂರು ಸಿದ್ದಾಪುರ ಗ್ರಾಪಂ: ಮಹಾದೇವಮ್ಮ ಶಿವಪ್ಪ ಜಲ್ಲಿ. ಅಮರಾಪುರ ಗ್ರಾಪಂ: ಭುವನೇಶ್ವರಿ ಗೋವಿಂದರಾಜ್, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶಿವರಾಜ, ಹನುಮಂತಿ ಹನುಮಂತ್ರಾಯ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ನಾಗಪ್ಪ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ರಾಮಣ್ಣ, ಜಯರಾಮ ಠಾಕರೆಪ್ಪ, ರೇಣುಕಾ ನರಸಪ್ಪ, ಕರಿಯಮ್ಮ ಮಲ್ಲಯ್ಯ, ಶಿವಕಾಂತಮ್ಮ ಆದೆಪ್ಪ. ಕೆ.ಇರಬಗೇರಾ ಗ್ರಾಪಂ: ಪದ್ಮಾವತಿ ಯಂಕಪ್ಪ, ರಿಕಿನಾ, ಶಾಂತಮ್ಮ ರಂಗಪ್ಪ, ಯಂಕಪ್ಪ ರಂಗಪ್ಪ, ಲಚುಮವ್ವ ಛಲಮಪ್ಪ. ಕರಿಗುಡ್ಡ ಗ್ರಾಪಂ: ಬಸವರಾಜ ಮಲ್ಲಪ್ಪ, ಮಲ್ಲಮ್ಮ ಸೋಮನಾಥ, ಮಹಾದೇವಮ್ಮ ಯಂಕಪ್ಪ. ಕೊಪ್ಪರ ಗ್ರಾಪಂ: ಯಲ್ಲಮ್ಮ ಹನುಮಂತ, ಗೌರಮ್ಮ ಹನುಮಪ್ಪ, ಪೂರ್ಣಿಮಾ ಪ್ರಸಾದ್‌ಕುಮಾರ್, ಬಸವರಾಜ ಭೀರಪ್ಪ, ಸೂರಮ್ಮ ನರಸಪ್ಪ, ಹನುಮಂತಿ ನಿಂಗಯ್ಯ, ಆದೆಪ್ಪ ಹಂಪಣ್ಣ, ದುರಗಮ್ಮ ಶಿವಪ್ಪ, ಪವಿತ್ರಪ್ಪ ತಿಮ್ಮಪ್ಪ, ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ ವೀರನಗೌಡ. ದೊಂಡಂಬಳಿ ಗ್ರಾಪಂ: ಅಕ್ಕಮಹಾದೇವಿ ಬಸವರಾಜ

ಒಟ್ಟು: ೫೮